YFMA-850S Atomatik Tsaye Multi aiki Laminating inji FOB NINGBO PORT USD

Takaitaccen Bayani:

Dukan bangon bangon injin yana ɗaukar cibiyar injin don aiki mai zurfi don tabbatar da ingantaccen ingancin samfur, tsawon rayuwar sabis da ƙaramar amo.An kammala sassan a lokaci ɗaya ta hanyar lathes na CNC da cibiyoyin injina don tabbatar da daidaitattun samfura, haɗin kai, da gudanar da haɗin kai na karɓa da ajiya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Babban Bayani

Samfura YFMA-850S
Gudu 10-110M/min (12000PCS/h)
Matsakaicin girman takarda W850×L1050MM
Min Takarda Girman W290×L300MM
nauyin takarda 80-500 g / ㎡
Ciyarwar takarda mai tsayi 1200 mm
Ƙarfi 20-25KW / awa
Jimlar Ƙarfin 60kw (380V AC3φ 50HZ)
L 8600 × W 1800 × H 2000 mm

Ayyuka da hali

Dukan bangon bangon injin yana ɗaukar cibiyar injin don aiki mai zurfi don tabbatar da ingantaccen ingancin samfur, tsawon rayuwar sabis da ƙaramar amo.An kammala sassan a lokaci ɗaya ta hanyar lathes na CNC da cibiyoyin injina don tabbatar da daidaitattun samfura, haɗin kai, da gudanar da haɗin kai na karɓa da ajiya.

Wannan na'ura kayan aiki ne mai hankali a tsaye a tsaye tare da babban matakin sarrafa kansa, kuma yana da inganci sosai kuma yana adana makamashi (amfani da wutar lantarki yana kusan digiri 15 a cikin awa daya).Na'urar tana da cikakkun ayyuka, tana ɗaukar ƙirar ɗan adam, tana ɗaukar ikon sarrafawa ta tsakiya ta PLC, kuma ta gano kurakurai ta atomatik Kuma yin jiyya ta atomatik ta atomatik, tsarin bushewa yana ɗaukar tsarin zazzagewar iska mai zafi, haɗe tare da bushewa mai aiki da na'urar dumama, wanda ke inganta yanayin ingancin bushewa na haɓakawa da haɓakawa, kuma yana haɓaka aikin sarrafa injin gabaɗaya.Tare da ƙirar mutum-injin, aikin ya fi hankali da ɗan adam.Ya ƙunshi babban mai ciyar da takarda mai sauri, mai cire foda, na'urar lamination da na'urar shafa, gamawar samfur da injin isar da takarda.

Babban injin gabaɗayan injin ɗin yana ɗaukar bel ɗin bel ɗin aiki tare, wanda ke sa injin ɗin ya tsaya tsayin daka kuma daidai, kuma a lokaci guda yana tabbatar da daidaito, kuma yana haɓaka kwanciyar hankali da rayuwar sabis na injin.(na farko da aka karɓa tsakanin takwarorinsu)

Duk injin ɗin yana da mitar makamashin lantarki don saka idanu akan ƙarfin lantarki, halin yanzu da iko a ainihin lokacin, kuma yana da yawan amfani da wutar lantarki da ƙididdigar fitarwa na kowane motsi.

Umarnin Kanfigareshan

1. Mai ciyar da takarda mai sauri
- Matsakaicin tsayin takarda: 1100mm;
- An sanye shi da ingantattun hanyoyin sakawa na tsaye da na gefe;
- Karɓar fasahar servo, kulawar PLC da tsarin hulɗar ɗan adam-kwamfuta wanda ke kula da tsakiya;
- Matsayin takarda yana sarrafawa a cikin ± 2mm;
- famfo mara amfani da mai;
-Tsarin gano tarin takarda, injin gano ƙarancin takarda da sauran jerin hanyoyin gano abubuwan ganowa.

2. Laminating masauki
-Duk injin yana ɗaukar bel ɗin daidaitaccen daidaitaccen bel da wasu sarƙoƙi da aka shigo da su don watsawa;
-380mm composite dumama abin nadi, matching electromagnetic m ikon dumama tsarin;
-320mm shigo da siliki matsa lamba abin nadi, tare da mai kyau zafin jiki da kuma matsa lamba juriya da rashin sanda yi;
-800mm bushewa babban abin nadi zafi, mai rufi da masana'antu maras sanda abu Teflon;
-Tsarin bushewa yana ɗaukar tsarin zazzagewar iska mai zafi, haɗe tare da na'urar bushewa mai biyo baya da dumama;

3. Tsarin tsaga
- Ɗauki fasaha mai ɗorewa mai aiki don yankewa;
- Ya zo tare da yanke wuka na diski
- Yin amfani da tsarin kulawa na tsakiya na duka na'ura don cimma daidaitaccen fashewar pneumatic

4. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta atomatik
-Auxiliary tsotsa da tsarin buffer;
- Loaded tare da na'urar matsa lamba, daidai da pneumatic atomatik takarda flapping;
- Loading na'urar ƙi ta atomatik;
- Daidaita tsarin gano jam ɗin takarda don gane ɓarna na hankali;
-(ZABI) Kwamitin fasaha na Servo yana canzawa ba tare da kulawar hannu ba.+

Lissafin daidaitawar lantarki

1.Low ƙarfin lantarki kewayawa: Faransa Schneider
2.2.Relay na matsakaici: Schneider na Faransa
3. Mai sarrafa shirye-shirye: Fasahar Innovance
4. Inverter: Invenance Technology
5. Rotary encoder: CIWON Jamusanci
6. Canja wutar lantarki: Taiwan Mingwei
7. AC contactor: Faransa Schneider
8. Maɓalli: Faransa Schneider
9. Allon taɓawa: FLEXEM
10. Abubuwan da ake buƙata na Pneumatic: AirTAC Taiwan
11. Photoelectric canji: Japan Panasonic
12. Motoci: China Dedong Transmission

Hotunan Cibiyar Kanfigareshan

Tsarin Ciyar da Takarda Mai Sauri Mai Girma

High Precision Lays

yfma (2)

yfma (3)

yfma (1)

yfma (4)

Rukunin Tsabtace Wuta

yfma (5)

Tsarin dumama na lantarki da tsarin kula da zafin jiki na infrared

yfma (6)

Lamination da kuma shafi inji

yfma (7)

Injin wuka mai tashi

yfma (9)

Tsagewa da injin matsa lamba

yfma (8)

Tsarin Tattara

yfma (10)

Feida watsa tsarin

yfma (11)

Wukar Sarkar (Na zaɓi)

Sauran Sharuɗɗa

(1)Lokacin Bayarwa: 30-45 kwanaki bayan karbar kuɗin gaba
(2) Loading Port & Destination:Daga NINGBO, CHINA Zuwa tashar jiragen ruwa
(3) Sharuɗɗan Biyan kuɗi: 30% T / T ajiya, 70% ma'auni T / T biya kafin jigilar kaya
(4) Quotation Ingantacciyar lokaci: kwanaki 30
(5) Garanti: Garanti kyauta na shekara guda.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana